SPORTPESA GOAL RUSH: HII HAPA ORODHA YA WASHINDI WA WIKI

ByJoel Thomas

October 14, 2024
Goal Rush -Weekly Winners-Banner (-)Goal Rush -Weekly Winners-Banner (-)Goal Rush -Weekly Winners-Banner (-)

Tunapoendelea na wiki nyingine wa SportPesa Goal Rush, tunafuraha kubwa kuwaletea orodha ya washindi wa wiki hii! Huku tukiacha nyuma msisimko wa wiki iliyopita, mashindano ya wiki hii yamekuwa na ushindani mkali zaidi, na wachezaji wetu wameonyesha uwezo wao wa hali ya juu wa kutabiri matokeo ya mechi walizopewa.

SPORTPESA
Goal Rush – Washindi wa wiki

Mchezo wa Goal Rush unazidi kuchukua mwelekeo chanya na kuwa changamoto ya maarifa, hasa kwa wapenzi wa soka nchini Tanzania. Washiriki wanahitajika kutabiri timu itakayofunga kwanza, dakika gani bao hilo litatupwa kimiani, na kipindi ambacho matokeo hayo yatatokea. Wiki hii ushindani ulikuwa mkubwa, lakini washindi wameonyesha umahiri wao kwa kutoa ubashiri wa kuvutia na sahihi.

Hawa hapa ni washindi wetu wa wiki hii, kila mmoja akijinyakulia zawadi ya Tsh 200,000 kila siku. Wakati huo huo, zawadi kubwa ya Tsh 100,000,000/= ikikaribiwa ambayo itazawadiwa kwa mshindi atakayepatia kwa usahihi matokeo ya seti tatu za mechi. Je, unaweza kuwa mshindi wa zawadi hiyo ya kukata na shoka?

 

Jumatatu: MKWANJA MONDAY

SPORTPESA
SPORTPESA

Jumanne: TAJIRI TUESDAY

SPORTPESA

SPORTPESA

Jumatano: Zali Day Wednesday

SPORTPESA

SPORTPESA

Alhamisi: Maokoto Thurday

SPORTPESA

SPORTPESA

 

Ijumaa: Faidika Friday

 

 

SPORTPESA

SPORTPESA

Wiki iliyopita tulishuhudia mabingwa wa mchezo huu wa SportPesa wakizawadiwa, na wiki hii pia tumeshuhudia ushindani mzuri. Ushindi unaendelea kuwa moto! Je, umejiandaa kuwa sehemu ya orodha ya mabingwa wa wiki ijayo? Usipitwe nafasi ya kujiunga nasi katika msisimko wa Goal Rush na uonyeshe uwezo wako wa kutabiri matokeo ya soka kwa usahihi, utajiri unakusubiri wewe msomaji, Ndiyo wewe hapo !!.

SportPesa – Ushindi Upo Nawe!

 

 

 

 

 

 

 

 

Share this:

ByJoel Thomas

Joel Thomas is a Tanzanian sports writer with a BSc (Education) from Mwenge Catholic University. He spent 4 years at Global Publishers and is in his second year with SportPesa, covering football and betting education for local fans. Anapenda soka na anaandika kwa uwajibikaji.