Benfica vs Bayern Munich UEFA Women’s Champions League 2026/27: Livescore, h2h, lineup, uchambuzi

ByJoel Thomas

September 30, 2026
Bayern MunichBayern MunichBayern Munich

  • Leo Jumatano 30/9/2026 mechi za Ligi ya mabingwa Ulaya kwa wanawake zinaendelea ambapo miongoni mwa mechi muhimu zitakazopigwa ni baina ya Benfica vs Bayern Munich.
  • Mechi hii inatarajiwa kupigwa Estádio da Tapadinha huko Lisbon, Ureno.
  • Bayern ya Wanawake imekuwa na nyakati bora, ambapo imerekodi ushindi wa mechi 3 kati ya 4, mchezo mmoja ukiisha kwa sare. Mara ya mwisho timu hizi kukutana ilikuwa Desemba 21, 2022 ambapo matokeo yalikuwa Bayern 2-0 Benfica.
  • Makala hii inachambua kwa ufupi mchezo huu.

Moto utawaka leo Jumatano 30/9/2026 katika mchezo wa UEFA Champions League kwa wanawake hasa ratiba ya mchezo wa Benfica vs Bayern Munich. Mechi hii inatarajiwa kupigwa Estádio da Tapadinha huko Lisbon, Ureno. Ikumbukwe Bayern ya Wanawake imekuwa na nyakati bora, ambapo imerekodi ushindi wa mechi 3 kati ya 4 walizokutana, mchezo mmoja ukiisha kwa sare. Mara ya mwisho timu hizi kukutana ilikuwa Desemba 21, 2022 ambapo matokeo yalikuwa Bayern 2-0 Benfica. Makala hii inachambua kwa ufupi mchezo huu.

SOMA HII: Preview: Bayern Munich vs Paris Saint-Germain | h2h, lineups, prediction na Habari za timu

Unaweza kuweka mkeka wako wa mechi hii kupitia SportPesa Blog kwa kubonyeza hapa chini

BENFICA vs BAYERN MUNICH
BENFICA vs BAYERN MUNICH

Habari za timu na majeraha

Bayern Munich
Bayern Munich

Kwa upande wa Benfica Women, hakuna taarifa rasmi za majeraha makubwa zilizopatikana kutoka vyanzo vya SERP. Hii inaashiria kuwa wanaweza kuwa na kikosi kamili kitakachoshuka dimbani. Hata hivyo, taarifa rasmi zitatolewa na uongozi wa timu.

Bayern Munich Women pia hawana taarifa za majeraha makubwa yaliyothibitishwa. Timu zote mbili zitahitaji wachezaji wao muhimu kuwa fiti ili kuweza kutoa changamoto ya kweli. Tunatarajia taarifa zote za majeraha zitawasilishwa na njia rasmi.

SOMA HII ZAIDI: Bayern Munich vs Real Madrid : UEFA Champions League, Live Score, h2h & predicted lineups

Takwimu za head-to-head na fomu ya sasa

Katika mikutano yao ya awali, Benfica na Bayern Munich wamekuwa na historia ya mechi zenye ushindani. Miaka mitano iliyopita, Benfica waliishikilia Bayern kwa sare tasa katika mechi yao ya kwanza ya hatua ya makundi ya Women’s Champions League. Bayern walishinda mechi ya marudiano.

Kiujumla rekodi zinaonyesha Bayern ya Wanawake imekuwa na nyakati bora, ambapo imerekodi ushindi wa mechi 3 kati ya 4 walizokutana, mchezo mmoja ukiisha kwa sare. Mara ya mwisho timu hizi kukutana ilikuwa Desemba 21, 2022 ambapo matokeo yalikuwa Bayern 2-0 Benfica. Makala hii inachambua kwa ufupi mchezo huu.

Wachezaji muhimu na mbinu

Kikosi cha Benfica
Kikosi cha Benfica

Benfica watategemea sana wachezaji wao wa kati na washambuliaji kuweza kutengeneza nafasi na kufunga mabao. Uwezo wao wa kushambulia kwa kasi unaweza kuwa silaha muhimu dhidi ya ulinzi wa Bayern. Mbinu yao ya kumiliki mpira na mashambulizi ya kushtukiza itakuwa muhimu.

Bayern Munich, kwa upande wao, wanajulikana kwa nidhamu yao ya kimbinu na uwezo wao wa kujilinda. Watatafuta kutumia nguvu zao za kimwili na uzoefu wao katika mashindano makubwa. Wachezaji wao wenye uzoefu watakuwa muhimu katika kudhibiti mchezo.

SOMA HII PIA: Paris Saint-Germain vs Bayern Munich | UEFA Champions League Nusu Fainali, livescore, lineups, h2h, prediction na Habari za Timu

Utabiri na mtazamo wa wahariri

Benfica vs Bayern Munich
Kikosi cha Bayern

Mchezo huu unatarajiwa kuwa mgumu na wenye ushindani mkali. Benfica wakiwa nyumbani wanaweza kuwa na motisha zaidi, lakini Bayern Munich wana uzoefu mkubwa katika mashindano haya. Tunatarajia kuona mechi yenye mabao machache na ushindani mkali katikati ya uwanja.

Kulingana na uchambuzi wa fomu na takwimu za awali, tunaona uwezekano wa sare au ushindi mwembamba kwa upande wa Bayern Munich. Hata hivyo, soka ni mchezo wa matokeo, na chochote kinaweza kutokea. Mashabiki wanapaswa kujiandaa kwa burudani ya kweli.

Hitimisho

Benfica vs Bayern Munich ni miongoni mwa mechi kali za kutolewa macho usiku huu, matokeo yoyote ya mchezo huu yatatoa taswira ya msimamo wa hatua hii ya makundi. Endelea kufuatilia taarifa za papo kwa hapo kupitia SportPesa Blog. Cheza na ushinde na SportPesa! 

SOMA HII PIA: [WEKA LINK HAPA KWA MAKALA MENGINE YA UWCL]

 

Share this:

ByJoel Thomas

Joel Thomas is a Tanzanian sports writer with a BSc (Education) from Mwenge Catholic University. He spent 4 years at Global Publishers and is in his second year with SportPesa, covering football and betting education for local fans. Anapenda soka na anaandika kwa uwajibikaji.