Valencia vs Real Madrid 7/11/2026: La Liga, Live score, h2h, Lineups, prediction na habari za timu
- Ligi Kuu Hispania inaendelea tena leo Jumamosi 7/11/2026, ambapo miongoni mwa mechi zinazosubiriwa kwa hamu ni Valencia vs Real Madrid.
- Mechi hii inatarajiwa kupigwa kwenye Uwanja wa Mestalla huko Valencia nchini Hispania.
- Mechi hii inatarajiwa kupigwa majira ya saa 5 usiku kwa saa za Afrika Mashariki.
- Unaweza kufuatilia matokeo ya mchezo huu live kupitia SportPesascore.
Kinawaka tena leo Jumamosi 7/11/2026 katika Ligi Kuu Hispania, maarufu La Liga ambapo moja ya mechi zinazosubiriwa sana ni Valencia vs Real Madrid. Mechi hii inatarajiwa kupigwa kwenye Uwanja wa Mestalla huko Valencia nchini Hispania. Mechi hii inatarajiwa kupigwa majira ya saa 5 usiku kwa saa za Afrika Mashariki.
Weka mkeka wako wa mechi ya Valencia vs Real Madrid, ushinde kupitia odds kubwa zilizoboreshwa za SportPesa kwa kugusa hapa chini.

Habari za vikosi na majeruhi
Kwa upande wa Valencia, taarifa za majeruhi na wachezaji watakaokosekana zitakuwa muhimu sana kabla ya mchezo huu na hadi sasa, hakuna taarifa rasmi za majeruhi wapya zilizothibitishwa kutoka vyanzo vya kuaminika. Hata hivyo, kocha wa Valencia atahitaji kuhakikisha kikosi chake kiko fiti kukabiliana na Real Madrid. Real Madrid pia watakuwa wakifuatilia kwa karibu hali ya wachezaji wao muhimu, uwepo wa kikosi chao kipana ni faida kubwa japo majeraha yanaweza kuathiri mipango ya kocha.
SOMA HII PIA: Real Madrid: Ratiba, kikosi, usajili na matarajio msimu wa 2026/27
Takwimu ya h2h ya Valencia vs Real Madrid

Historia ya mikutano yao inaonyesha Real Madrid wamekuwa na rekodi bora dhidi ya wapinzani wao. Katika michezo 5 iliyopita walipokutana Real Madrid ilishinda mechi 3 imefungwa mechi 1 na kutoa sare mechi 1. Hivyo hii ni vita ya rekodi dhidi ya kisasi.
Shinda mpaka Milioni 800, cheza kindenge ‘aviator’ gusa hapa chini

Wachezaji muhimu na mbinu za kimchezo

Kwa Real Madrid, wachezaji kama Yani Diomande na Jude Bellingham, wanatarajiwa kuwa na jukumu kubwa kuongoza safu ya ushambuliaji. Uwezo wao wa kufunga mabao na kutengeneza nafasi utakuwa muhimu. Katika safu ya kiungo, nahodha wao Fede Valverde anategemewa kutengeneza utulivu na ubunifu. Valencia watategemea zaidi wachezaji wao wenye uzoefu na vijana wenye vipaji, mbinu yao ya kimchezo itahitaji kuwa makini katika ulinzi na kutumia mashambulizi ya kushtukiza.
SOMA HII PIA: Real Madrid 3-0 Racing Club La Liga, Mabao Kutoka kwa Mbappé, Bellingham na Diomandé
Utabiri na mtazamo wa wahariri

Mchezo huu unatarajiwa kuwa mgumu kwa timu zote mbili. Real Madrid wanaonekana kuwa na nafasi kubwa ya kushinda kutokana na ubora wa kikosi chao na fomu yao nzuri. Hata hivyo, Valencia wanapocheza nyumbani wanaweza kutoa upinzani mkali na kusababisha mshangao. Utabiri wetu unaelekea kwenye ushindi mwembamba wa Real Madrid, lakini Valencia wana uwezo wa kupata sare au hata ushindi ikiwa watacheza kwa nidhamu na kutumia nafasi zao vizuri.
SOMA HII PIA: Barcelona 1-2 Real Madrid: Kylian Mbappe afunga mabao 2, kuipa Real Madrid ushindi wa El Clasico, La Liga, Highlights
Hitimisho
Mchezo wa Valencia vs Real Madrid unatarajiwa kuwa kivutio kikubwa cha wiki ya LaLiga. Mashabiki wa soka wanapaswa kujiandaa kwa burudani ya hali ya juu na ushindani mkali. Endelea kufuatilia SportPesa blog kwa uchambuzi zaidi na habari za michezo.

