
- FT: Simba SC 2-1 Yanga SC NBC Premier League 2026/27, Uwanja wa Uhuru
- Peter Shalulile alipachika bao la uongozi dakika ya 5 kwa Yanga SC huku Neo Maema akipachika bao la usawa dakika ya 68 na Ellie Mpanzu alipachika bao la ushindi dakika ya 71.
- Mnyama anavunja unbeaten ya Yanga SC na kumshusha nafasi ya kwanza akifikisha pointi 21 baada ya mechi 7.
Simba SC 2-1 Yanga SC NBC Premier League ni matokeo rasmi ya mchezo wa mzunguko wa kwanza, Uwanja wa Uhuru. Yanga SC walianza kupachika bao la uongozi kupitia kwa Peter Shalulile dakika ya 5. Simba SC waliweka usawa dakika ya 68 kupitia kwa Neo Maema akitumia pasi ya Libase Gueye. Bao la pili na ushindi kwa Simba SC limefungwa na Ellie Mpanzu dakika ya 71.
Bado hujashinda? Cheza na ushinde mpaka milioni 800 ya aviator ‘Kindege’ cha SportPesa
Je, hujashinda na kindege cha SportPesa? Sasa ni zamu yako, unaweza kushinda hadi milioni 800 muda huu. Cheza mchezo wa ‘aviator’ maarufu kama Kindege.Rubani huku mkwanja upo wakutosha unakusubiri.Kubashiri SportPesa bonyeza picha hii chini.
Kikosi cha Simba SC kilichoanza vs Yanga SC
Kikosi cha Simba SC kilichoanza vs Yanga SC ni Mamadou Kassali, Chilambo, Mligo, De Reuck, Kagoma, Libase Gueye, Neo, Ellie Mpanzu, Clatous Chama na Oura.
Kikosi cha Yanga SC kilichoanza vs Yanga SC
Kikosi cha Yanga SC vs Simba SC kilichoanza ni Djigui Diara wengine ni Yao Yao, Boka, Ibrahim Bacc,Nondo, Duke Abuya, Maxi Nzengeli, Mudathir Yahya, Kangwanda, Zakouani na Shalulile.
Simba SC vs Yanga SC takwimu za dakika 45 za mwanzo
Katika dakika 45 za mwanzo, Yanga SC walipata nafasi mapema na kufunga bao la kuongoza. Peter Shalulile alifunga bao hilo dakika ya 5 akitumia pasi ya Maxi Nzengeli. Bao hilo limedumu kwa dakika zote 45 mpaka muda wa mapumziko.
Simba SC ilipiga kona 2 ambazo zote zilipigwa na Nathaniel Chilambo. Yanga SC nao walipata kupiga kona 2 katika dakika za mwanzo. Kadi ya njano imetolewa moja kwa mchezaji Albert Kanganda dakika ya 35 kwa kumchezea faulo Nathaniel Chilambo.
Simba SC vs Yanga SC takwimu za dakika 45 za kipindi cha pili
Kipindi cha pili Simba SC waliongeza kasi kwenye ushambuliaji. Mnyama aliongeza kasi kwa kufanya majaribio kupitia kwa Libase Gueye aliyetengeneza pasi ya bao la kwanza. Kuingia kwa Kaletso Makgalwa akichukua nafasi ya Clatous Chama dakika ya 72 kuliongeza nguvu eneo la kiungo. Nyota huyo alitoa pasi ya bao la ushindi kwa Mpanzu.
Mwamuzi Ahmed Arajiga alimuonyesha kadi ya njano Mamadou Kassali mlinda mlango wa Simba SC kwa tafsiri yakupoteza muda. Anthon Mligo dakika ya 80 aliingia kwenye rekodi ya kuwa mchezaji wa kwanza kuonyeshwa kadi ya njano.
SOMA HII PIA: Ibrahim Doumbia mshambuliaji wa mabao Simba SC raia wa Mali | SportPesa Blog
Hitimisho
Mwisho mchezo wa mzunguko wa kwanza ubao umesoma Simba SC 2-1 Yanga SC. Huu ni ushindi wa 7 kwa mnyama ndani ya ligi. Yanga SC inapoteza unbeaten ikiwa ugeni na kuruhusu mabao mengi kwa mchezo wa kwanza.


