England 1-5 Denmark UEFA Women U19: Livescore, h2h, lineup, uchambuzi

ByJoel Thomas

October 7, 2026
EnglandEnglandEngland

 

  • England 1-5 Denmark ni matokeo ya mechi kali ya mashindano ya kufuzu UEFA Championship kwa wanawake chini ya miaka 19.
  • Mchezo huu ulipigwa kwenye Uwanja wa Mladost huko Kakanj, Bosnia & Herzegovina.
  • Mchezo huo wa mkondo wa kwanza wa kundi E unaacha timu ya Taifa ya England U19 wakiwa mkiani mwa msimamo baada ya kushindwa kukusanya pointi hata moja.
  • Makala hii inachambua kwa ufupi matokeo, magoli na mwenendo wa mchezo huu.

England 1-5 Denmark ni matokeo ya mechi kali ya mashindano ya kufuzu UEFA Championship kwa wanawake chini ya miaka 19. Mchezo huu ulipigwa kwenye Uwanja wa Mladost huko Kakanj, Bosnia & Herzegovina. Mchezo huo wa mkondo wa kwanza wa kundi E unaacha timu ya Taifa ya England U19 wakiwa mkiani mwa msimamo baada ya kushindwa kukusanya pointi hata moja. Makala hii inachambua kwa ufupi matokeo, magoli na mwenendo wa mchezo huu.

SOMA HII PIA: EPL: Ratiba ya Ligi Kuu England 2026/27 yatangazwa| Arsenal yaanza kutetea ubingwa dhidi ya Coventry, Manchester United vs Hull City

Habari za timu na majeraha

Kwa sasa, hakuna taarifa zilizothibitishwa kuhusu majeraha au wachezaji muhimu qmbqo wanaweza kukosa baadhi ya mechi zijazo. Timu zote mbili zinatarajiwa kuingia uwanjani kwenye mechi zijazo wakiwa kamili.

Unaweza kushinda mpaka Milioni 800, cheza kindege cha SportPesa sasa kwa kugusa hapa chini

Screenshot ---------- ------
 

Wachezaji muhimu na mbinu

England 1-5 Denmark
England

Timu zote mbili zinajulikana kwa kukuza vipaji vya vijana. England Wanawake U19 mara nyingi hucheza soka la kushambulia na kasi, huku Denmark Wanawake U19 wakijulikana kwa nidhamu yao ya kimbinu na ulinzi imara.

SOMA HII ZAIDI: Premier League: Ratiba, Usajili, Vikosi, Matokeo na Mubashara

1UP, 2UP, 3UP haisubiri dakika 90

Screenshot ---------- ------
 

Mtazamo wa wahariri

Kutokana na historia ya hivi karibuni na uwezo wa timu zote mbili, halikuwa jambo rahisi kufikiri kuwa England 19 watapoteza kwa idadi kubwa ya mabao. Kama ilivyotarajiwa mchezo ulikuwa mkali na wa ushindani mkubwa. Mchezo huu umekuwa kipimo sahihi cha mechi 2 zilizosalia za makundi.

Hitimisho

England 1-5 Denmark ni taswira sahihi ya uhalisia kuwa mashindano ya UEFA U19 kwa upande wa Wanawake yatakuwa na ushindani mkubwa. Mashabiki wa soka la vijana wajiandae kwa ajili ya ratiba ya mechi za kukata na shoka. SportPesa Blog itakuletea taarifa zote.

 

Share this:

ByJoel Thomas

Joel Thomas is a Tanzanian sports writer with a BSc (Education) from Mwenge Catholic University. He spent 4 years at Global Publishers and is in his second year with SportPesa, covering football and betting education for local fans. Anapenda soka na anaandika kwa uwajibikaji.