Liverpool vs Arsenal 1/11/2026: EPL, Live score, h2h, Lineups, prediction na habari za timu
- Premier League inaendelea Jumapili hii kwa ratiba ya mchezao mkali wa Liverpool vs Arsenal.
- Mechi inatarajiwa kupigwa kwenye Uwanja wa Anfield huko nchini England.
- Timu hizo zinakutana wakati huu Liverpool wakiwa nafasi ya 5 ya msimamo na pointi zao 15, huku Arsenal wao wakiwa nafasi ya ya pili na pointi zao 21.
- Unaweza kufuatilia matokeo ya mchezo huu live kupitia SportPesascore.
Ligi Kuu England inaendelea Jumapili hii kwa ratiba ya mechi kali ikiwemo mechi ya Liverpool vs Arsenal. Mechi hii inatarajiwa kupigwa kwenye Uwanja wa Anfield Etihad kuanzia majira ya saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Timu hizo zinaingia katika mchezo huu zikiwa na tofauti ya pointi 6 tu, Liverpool wakiwa nafasi ya 5 na pointi zao 15, huku Arsenal wakiwa nafasi ya 2 na pointi zao 21.
SOMA HII PIA: Liverpool FC: Ratiba, kikosi, usajili na matarajio msimu wa 2026/27
Weka mkeka wako wa mechi ya Liverpool vs Arsenal, ushinde kupitia odds kubwa zilizoboreshwa za SportPesa kwa kugusa hapa chini.
Habari za timu na majeraha

Kwa upande wa Liverpool, hakuna taarifa rasmi za majeraha mapya makubwa zilizothibitishwa kutoka vyanzo rasmi vya klabu. Hata hivyo, kocha Andoni Iraola atakuwa akifanya tathmini ya kikosi chake kuhakikisha anapata wachezaji walio fiti zaidi kwa mchezo huu muhimu. Arsenal pia hawana taarifa za majeraha makubwa yaliyothibitishwa, hivyo kocha wao atahitaji kuhakikisha wachezaji wake muhimu wako tayari kukabiliana na changamoto ya kucheza ugenini dhidi ya moja ya timu bora.
SOMA HII PIA: Liverpool vs Chelsea: EFL Carabao Cup, live score, h2h, linesup, taarifa za timu
Takwimu za h2h za Liverpool vs Arsenal
Katika mechi 5 zilizopita timu hizi hazijashuhudia mbabe, kwani kila timu imefanikiwa kushinda mechi moja huku mechi 3 zilizosalia zikienda sare. Hivyo hii ni nafasi kwao ya kujiweka kwenye nafasi nzuri ya kuandika rekodi upya.Katika rekodi za mikutano ya ujumla Liverpool wana rekodi bora zaidi ya Arsenal.
Shinda Milioni 800 leo, cheza kindege cha SportPesa hapo chini

Wachezaji muhimu na mbinu za kimchezo

Kwa Liverpool, Alexander Isak na Cody Gakpo wanatarajiwa kuwa na jukumu kubwa katika kuongoza mashambulizi. Uwezo wao wa kufunga mabao na kutoa pasi za mwisho utakuwa muhimu sana. Arsenal nao watatarajia uwezo wa mastaa wao Victor Gyokeres na Decline Rice kuamua mchezo huu. Mbinu za makocha pia zitakuwa eneo muhimu la kujihakikishia matokeo.
SOMA HII PIA: Arsenal FC: Ratiba, Matokeo, Msimamo, Kikosi na Habari Mpya
Utabiri na mtazamo wa wahariri

Mara zote mchezo wa Liverpool vs Arsenal huwa mgumu kutokana na mfumo na aina ya mchezo. Hivyo kwa kuzingatia utofauti wa pointi kati yao kila mmoja anatarajiwa kutoa kila alichonacho ili kuvuna pointi 3 muhimu. Hivyo tunatabiri mchezo wa wazi na ulio na mabao zaidi ya mawili yaani over 1.5. Ikumbukwe huu ni mtazamo wa kiuhariri hivyo kama unabashiri chambua mkeka wako kwa umakini.
Hitimisho
Mchezo wa Liverpool vs Arsenal unatarajiwa kuwa wa kusisimua na wenye ushindani mkali. Mashabiki wa soka wanapaswa kujiandaa kwa burudani ya hali ya juu kutoka kwa timu hizi mbili za Premier League. Endelea kufuatilia SportPesa blog kwa taarifa zaidi.


