Aston Villa 1-1 Fulham | EPL Highlights, magoli, Livescore, habari za timu
- Villa wamenga’nga’aniwa nyumbani kufuatia matokeo ya Aston Villa 1-1 Fulham.
- Hii ni katika mchezo wa Ligi Kuu England uliopigwa Uwanja wa Villa Park.
- Ni mabao ya Nicolas Jackson dakika ya 39 ya mechezo, kabla ya Zion Suzuki kujifunga dakika ya 64 ndiyo yaliyoamua matokeo ya mchezo huo..
- Makala hii inachambua kwa picha baadhi ya matukio ‘highlights’ muhimu za mchezo huu.
Aston Villa 1-1 Fulham ndivyo ulivyosoma ubao wa matokeo wa Villa Park. Ni katika mchezo wa Ligi Kuu England uliopigwa jana Jumamosi. Mabao ya Nicolas Jackson dakika ya 39 ya mechezo, kabla ya Zion Suzuki kujifunga dakika ya 64 ndiyo yaliyoamua matokeo ya mchezo huo.
SOMA HII PIA: Aston Villa FC Club Profile, Latest Results, Fixtures, Standings, and Squad Updates | SportPesa TZ
Kipindi cha kwanza Aston Villa 1-1 Fulham

Wakicheza nyumbani, Aston Villa walionyesha kila sababu ya kutaka kubeba point izote 3. Walicheza soka lao la kasi na kujenga mashambulizi kupitia pembeni na kufanya majaribio kadhaa langoni mwa Fulham, huku wageni nao wakijibu mapigo. Dakika ya 39 jitihada hizo zilizaa matunda baada na mshambuliaji, Nicolas Jackson kufunga bao la kuongoza. Mpaka mechi inaenda mapumziko matokeo yalikuwa Aston Villa 1-0 Fulham.
SOMA HII PIA: Fulham 1-0 Hull City: Alex Iwobi shujaa wa mchezo | Highlights | SportPesa Blog
Shinda mpaka shilingi Milioni 800 sasa, cheza kindege ‘aviator’ ya SportPesa gusa hapa chini

Kipindi cha pili Aston Villa 1-1 Fulham

Aston Villa waliingia uwanjani kwa lengo moja la kupata mabao ya ziada ili kumaliza mchezo, lakini Fulham waliendelea kuwa bora na kuzuia hatari zote zilizoelekezwa kwao. Dakika ya 64 mlinda mlango wa Fulham, Zion Suzuki alifanya makosa ya kushindwa kudaka vizuri mpira wa kona ambao ulivuka mstari na kuwa goli la kusawazisha. Mpaka dakika 90 zinatamatika matokeo yalikuwa Aston Villa 1-1 Fulham.
SOMA HII PIA: Aston Villa vs Fenerbahce | UEFA Champions League, Livescore, Prediction, lineups, habari za timu
Hitimisho
Matokeo haya yanaifanya Aston Villa Ushindi kufikisha pointi 12 na kusalia nafasi ya 9 ya msimamo. Fulham wao wanasalia nafasi ya 15 baada ya kukusanya pointi 9 tu.. Endelea kufuatilia SportPesa Blog.

