Liverpool vs Villareal UEFA Champions League: Live score, h2h, Lineups, prediction na habari za timu
- Ligi ya mabingwa Ulaya, UEFA Champions League itaendelea leo Jumanne ambapo miongoni mwa mechi zitakazopigwa ni Liverpool vs Villareal.
- Mchezo huu unatarajiwa kupigwa kwenye Uwanja wa Anfield, huko England majira ya saa nne usiku.
- Liverpool ya kocha, Andoni Iraola imeanza vyema msimu huu wa UCL kikiwa na pointi 6 baada ya kushinda mechi mbili za kwanza dhidi ya Atletico Madrid na LASK, huku Villarreal wao wakiwa na pointi 3 pekee kufutaia ushindi wa 3-1 dhidi ya Napoli.
- Unaweza kufuatilia matokeo ya mchezo huu live kupitia SportPesa Score.
Ligi ya mabingwa Ulaya, UEFA Champions League itaendelea leo Jumanne ambapo miongoni mwa mechi zitakazopigwa ni Liverpool vs Villareal. Mchezo huu unatarajiwa kupigwa kwenye Uwanja wa Anfield, huko England majira ya saa nne usiku. Liverpool ya kocha, Andoni Iraola imeanza vyema msimu huu wa UCL kikiwa na pointi 6 baada ya kushinda mechi mbili za kwanza dhidi ya Atletico Madrid na LASK, huku Villarreal wao wakiwa na pointi 3 pekee kufutaia ushindi wa 3-1 dhidi ya Napoli. Unaweza kufuatilia matokeo ya mchezo huu live kupitia SportPesa Score.
SOMA HII: Liverpool FC: Ratiba, kikosi, usajili na matarajio msimu wa 2026/27
Weka mkeka wako wa mechi ya Liverpool vs Villareal, ushinde kupitia odds kubwa zilizoboreshwa za SportPesa kwa kugusa hapa chini.
Liverpool vs Villareal h-2-h

Takwimu rasmi za mikutano ya timu hizi inaonyesha wana historia ya kukutana katika mechi 4, ambapo Liverpool wameshinda mechi 3, huku Villareal ikifanikiwa kushinda mechi moja. Haijawahi kushuhudiwa matokeo ya sare kati ya timu hizi. Hivyo matokeo yoyote ya mchezo huu yatakuwa sehemu ya kuandika rekodi mpya baina ya wababe hawa.
SOMA HII ZAIDI: Brentford 1-2 Liverpool: Alexander Isak afunga bao la ushindi ugenini | Highlights
Hali ya timu na habari za wachezaji

Kwa sasa, hakuna taarifa rasmi za majeraha au wachezaji watakaokosekana zilizothibitishwa kutoka vyanzo rasmi vya timu hizi. Hata hivyo, timu zote zitakuwa zikifanya maandalizi makali kuhakikisha wanakuwa na kikosi kamili na chenye nguvu. Kocha wa Liverpool na yule wa Villarreal wanatarajiwa kuweka mikakati madhubuti kukabiliana na wapinzani wao.
Je, bado hujashinda na SportPesa? Cheza mchezo wa aviator ‘Kindege’ uvune mpaka milioni 800 sasa
Sasa ni zamu yako, unaweza kushinda hadi milioni 800 muda huu. Cheza mchezo wa ‘aviator’ maarufu kama Kindege. Kushiriki mchezo huu bonyeza picha hii chini.

Wachezaji muhimu na mbinu za kimchezo

Kwa Liverpool, Bradley Barcola anatajwa kuwa nyota hatari zaidi ambapo kwenye mashindano haya ameshafunga mabao 3 (ambayo ni hat-trick dhidi ya LASK). Nyota wa Ujerumani, Florian Wirtz pia anapaswa kuchungwa kutokana na ubunifu wake katika safu ya ushambuliaji ya Liverpool. Straika Alexander Isak pia anapaswa kuchungwa na Villareal kutokana na uwezo wake mkubwa wa kufunga mabao. Kwa upande wa Villareal mastaa, Georges Mikautadze, Gerard Moreno na Alberto Moleirowanatarajiwa kuwa mwiba mkali kwa Liverpool.
SOMA HII ZAIDI: Uchambuzi wa Awali: Liverpool vs Atletico Madrid Kwenye Ligi ya Mabingwa 2026/27
Utabiri na mtazamo wa wahariri

Kutokana na rekodi ya Liverpool nyumbani na uzoefu wao katika Ligi ya Mabingwa, wanatajwa kuwa na nafasi kubwa ya kupata ushindi. Hata hivyo, Villarreal ni timu yenye uwezo wa kushtua na wanaweza kutoa upinzani mkali. Tunatarajia mchezo wa wazi na mabao kutoka pande zote mbili.
Hitimisho
Liverpool vs Villarreal sio tu, mchezo unaotarajiwa kuwa na ushindani uwanjani, bali ni burudani na kivutio kikubwa kwa wapenzi wa soka. SportPesa blog itaendelea kukuletea taarifa zote muhimu kabla na baada ya mchezo huu. Usikose kufuatilia uchambuzi wetu kamili na matokeo pindi mchezo utakapomalizika.


