Hajduk Split vs Ajax:UEFA Conference League | Muda wa mchezo | H2H | Prediction

Hajduk Split vs AjaxHadjuk vs AjaxHadjuk vs Ajax

Hajduk Split vs Ajax
Hajduk Split vs Ajax

Hajduk Split vs Ajax:UEFA Conference League | Muda wa mchezo | H2H | Prediction

  • Wanakutana Hajduk Split vs Ajax kwenye pambano kali Oktoba 15,2026 UEFA Conference League.
  • Mechi hii inapigwa Uwanja wa Poljud, saa 1:45 usiku kwa EAT
  • Kwenye mechi 5 zilizopita Hajduk Spilt imepata matokeo ya ushindi kwenye mechi 4 inawakaribisha Ajax waliopata ushindi kwenye mechi 2 za hivi karibuni

Hajduk Split vs Ajax, ni mchezo wa UEFA Conference League leo Oktoba 15,2026 saa 1:45 usiku. Mchezo huu unatarajiwa kuwa na ushindani mkali huku timu zote zikipambana kuanza kampeni zao za Ulaya. Hakikisho hili linatoa uchambuzi wa kina wa mchezo huu muhimu.Ni kete ya kwanza kila timu itaingia kusaka pointi 3 muhimu.

SOMA HII PIA:Levante 3-3 Sevilla | La Liga, Highlights, Livescore, Prediction, habari za timu

Bashiri na SportPesa kwa odds zilizoboreshwa

Unanafasi kubwa kushinda mamilioni leo kupitia SportPesa.Suka mkeka wako kwa umakini na ushinde mamilioni kwa kiasi kidogo tu hata buku tu inatosha kukupa mamilioni.Hajduk Split vs Ajax bofya link hapa chini na usisahu kubashiri kwa uwajibikaji:-

Ajax
Ajax

Hajduk Split vs Ajax uwanja na muda wa mchezo

Mchezo huu muhimu utafanyika Uwanja wa Poljud, nyumbani kwa Hajduk Split. Tarehe iliyopangwa ni Alhamisi, Oktoba 15, 2026, na unatarajiwa kuanza saa 1:45 usiku EAT. Mashabiki wanatarajia burudani ya hali ya juu kutoka kwa timu hizi mbili zenye historia kubwa katika soka la Ulaya.Dakika 90 zitaamua nani atavuna pointi.

Taarifa za timu na wachezaji muhimu

Hajduk split

Kwa upande wa Hajduk Split, hakuna taarifa za wachezaji muhimu waliojeruhiwa au waliopigwa marufuku zilizopatikana kutoka vyanzo vya sasa vya SERP. Hii inamaanisha wanaweza kuwa na kikosi kamili tayari kwa mchezo huu muhimu wa nyumbani. Wanategemewa kutumia faida ya uwanja wao wa nyumbani na sapoti ya mashabiki wao.

Ajax

Ajax wanatarajiwa kuingia uwanjani na kikosi chenye nguvu. Wachezaji kama Steven Berghuis, Oscar Gloukh, Marcos Leonardo wanatajwa kuwa na mchango mkubwa katika safu ya ushambuliaji. Taarifa za SERP zinaonyesha wachezaji hawa wako fiti na wanatarajiwa kucheza. Uzoefu wao katika mashindano ya Ulaya utakuwa muhimu.

Rekodi ya ana kwa ana (h2h)

Rekodi za ana kwa ana kati ya Hajduk Split na Ajax zinaonyesha kuwa timu hizi hazijakutana mara nyingi katika mashindano ya Ulaya. Kwa mujibu wa vyanzo vya SERP, hakuna rekodi za mechi za awali zilizopatikana kwa urahisi, ikipendekeza kuwa huu unaweza kuwa mkutano wao wa kwanza au wa nadra sana. Hii inaongeza msisimko wa mchezo kwani hakuna historia ya moja kwa moja ya kutegemea.

Hajduk Split vs Ajax fomu ya timu

Mechi 5 za Hajduk Split

Tarehe Timu ya Nyumbani Matokeo Timu ya Ugenini
Agosti 27, 2026 Rakow Czestochowa 2 – 3 Hajduk Split
Agosti 20, 2026 Hajduk Split 2 – 0 Rakow Czestochowa
Agosti 13, 2026 Hajduk Split 4 – 0 VMFD Žalgiris (ZaI)
Agosti 6, 2026 VMFD Žalgiris (ZaI) 2 – 5 Hajduk Split
Julai 30, 2026 Pafos 4 – 0 Hajduk Split

Mechi 5 za Ajax

Tarehe Timu ya Nyumbani Matokeo Timu ya Ugenini
Oktoba 10, 2026 Ajax 1 – 1 NEC
Septemba 19, 2026 Ajax 2 – 2 Excelsior
Septemba 15, 2026 Ajax 5 – 1 Willem II
Septemba 12, 2026 Fortuna Sittard 1 – 5 Ajax
Septemba 5, 2026 Ajax 1 – 3 PSV

Utabiri wa mchezo

Mchezo huu unatarajiwa kuwa mgumu kwa pande zote mbili. Ajax wanaonekana kuwa na uzoefu zaidi katika mashindano ya Ulaya na kikosi chenye vipaji vingi. Hata hivyo, Hajduk Split wanaweza kutumia faida ya uwanja wa nyumbani na sapoti ya mashabiki wao kuleta upinzani mkali.

Kutokana na ubora wa kikosi cha Ajax, wanatajwa kuwa na nafasi kubwa ya kushinda mchezo huu. Hata hivyo, Hajduk Split wanaweza kutoa upinzani mkali na huenda wakapata sare au hata ushindi wa kushangaza. Matokeo halisi yatasubiriwa baada ya filimbi ya mwisho.

SOMA HII PIA:UEFA Champions League results, fixtures and table

Hitimisho

Hajduk Split vs Ajax ni pambano kali linalotarajiwa kuwa na ushindani mkubwa.Wenyeji wamekuwa katika fomu bora hivi karibuni, mechi 5 wameshinda 4 nakupoteza mechi moja.Dakika 90 zitaamua nani atavuna pointi kwenye mtifuano huu mkali.

Share this: